OPGW Ƙarfin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Waya

SAUKAR DA BAYANIN KASHI

Cikakken Bayani

Sigar samfur

Aikace-aikace

Wayar ƙasa mai gani nau'in kebul ne da ake amfani da shi wajen ginin watsa wutar lantarki da layin rarrabawa.Hakanan ana kiranta da OPGW ko, a cikin ma'auni na IEEE, fiber na gani wanda ya haɗa sama da waya ta ƙasa.
Wannan kebul na OPGW yana haɗa ayyukan sadarwa da ƙasa. Ɗaya ko fiye na filaye na gani suna kunshe ne a cikin tsarin tubular da ake kira OPGW cable, wanda ke lullube a cikin yadudduka na karfe da waya na aluminum. Tsakanin saman manyan pylons na lantarki, OPGW cable An dage farawa.Kashin tafiyar da kebul yana kare masu amfani da wutar lantarki mai ƙarfi daga faɗuwar walƙiya da ɗaure hasumiya kusa da ƙasa.
Za a iya amfani da filayen gani da ke cikin kebul don watsa bayanai cikin sauri, ko dai don muryar mai amfani da wutar lantarki ta kansa da sadarwar bayanai da kuma kariya ta mai amfani.

Gina

Bututun bakin karfe na tsakiya yana kewaye da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan aluminum (ACS), na ciki Layer aluminum clad karfe wayoyi ana matsawa, na waje Layer aluminum clad karfe wayoyi duk sun matsa ko duk zagaye.

OPGW-Tsakiya-Bakin-Bakin-Tube-Tsare-Danne-Wayoyi-(2)

Babban fasali

A matsayin hanyar sadarwa, OPGW yana da wasu fa'idodi akan igiyoyin gani da aka binne.Farashin shigarwa a kowace kilomita ya yi ƙasa da na igiyoyin da aka binne.Ta yadda ya kamata, ana kiyaye da'irar gani daga tuntuɓar haɗari ta manyan igiyoyin wutar lantarki da ke ƙasa (da tsayin OPGW sama da ƙasa).Hanyoyin sadarwar da ke ɗauke da igiyoyin OPGW na sama suna amfana daga ƙananan yuwuwar lalacewa ta bazata daga aikin hakowa kamar haɓaka hanya ko kowane nau'in aikin gyara kan magudanar ruwa ko tsarin ruwa.
Ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi.
Mafi kyawun ma'auni na kayan aikin injiniya da lantarki.
Dace da tsarin sadarwar kebul na gani.

Matsayi

IEC 60793-1 fiber na gani - Kashi 1: Bayani dalla-dalla
IEC 60793-2 fiber na gani - Kashi 2: ƙayyadaddun samfur
ITU-T G.652 Halayen kebul na fiber na gani guda ɗaya
ITU-T G.655 Halayen ba sifili watsawa-mode guda daya na gani fiber da na USB
EIA/TIA 598 B Lambar launi na igiyoyin fiber optic
IEC 60794-4-10 Kebul na gani na iska tare da layin wutar lantarki - Bayanin dangi don OPGW
IEC 60794-1-2 Kebul na fiber na gani-Kashi na 1-2: ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun hanyoyin gwajin kebul na gani na asali
IEEE1138-2009 IEEE Standard don gwaji da aiki don waya ta ƙasa (OPGW) don amfani akan layin wutar lantarki
IEC 61232 Aluminum - igiyar ƙarfe mai rufi don dalilai na lantarki
IEC 60104 Aluminum magnesium-silicon alloy waya don masu gudanar da layin sama
IEC 61089 Wayar daɗaɗɗen madaidaicin kewayawa ya shimfiɗa masu daɗaɗɗen wutar lantarki

Ma'auni

Ƙididdigar Fiber Diamita Nauyi RTS Gajeren kewayawa
Max mm kg/km KN ka²s
30 15.2 680 89 147.9
30 16.2 780 102.5 196.3
36 14 610 81.3 97.1
36 14.8 671 89.8 121
36 16 777 104.2 168.1
48 15 652 85.1 135.2
48 16 742 97.4 177
48 15 658 86 138.1
48 15.7 716 93.8 164.3

Akwai tambayoyi gare mu?

Don tambayoyi game da samfuranmu ko jerin farashinmu, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntuɓi a cikin awanni 24